ตำแหน่งงานว่าง

“เสริมสุข” คือ บริษัทผู้ผลิตและจัดจำหน่ายเครื่องดื่มและอาหารครบวงจรที่มีคุณภาพและการบริการที่เป็นเลิศ รวมถึงผลตอบแทนที่ดีกับผู้ที่เกี่ยวข้อง ด้วยปณิธานที่ยึดมั่นต่อการทำงานร่วมกันและเชื่อมั่นในคุณค่าของคน เสริมสุขได้ส่งเสริมให้พนักงานของเรา ได้มีการเรียนรู้การฝึกอบรม เพื่อพัฒนาพนักงานให้เป็นทรัพยากรที่มีคุณภาพขององค์กร พร้อมซึ่งความรู้ ความสามารถและประสบการณ์ หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ต้องการมาร่วมงานกับเรา สามารถติดตามความเคลื่อนไหวเรื่องการรับสมัครงานได้ที่ช่องทางต่างๆ ด้านล่าง หรือเข้าไปอ่านรายละเอียดแต่ละตำแหน่งงานและส่งประวัติส่วนตัวมาที่ Careers@sermsukplc.com หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมกับฝ่ายบุคคลได้ตามพื้นที่ที่ท่านสนใจ

 

     

  • Position
  • Department
  • Location
  • Available
  • สำนักงานใหญ่
    Pranattha.Yuenyong@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 081-558-1369
  • โรงงานปทุมธานี
    Itsaree.Petra@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 081-647-2827
  • กลุ่มสาขาในพื้นที่กรุงเทพมหานคร ปริมณฑล อยุธยา และ สระบุรี
    Wichean.Mahamad@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 065-984-0681
  • โรงงานชลบุรี
    Rattapong.Kieomuk@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 081-782-2715
  • กลุ่มสาขาภาคตะวันออกและภาคตะวันตก
    Tarawat.Simnuandee@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 065-984-0679
  • กลุ่มสาขาภาคตะวันตก
    Nisakorn.Peangird@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 065-526-9639
  • โรงงานนครราชสีมาและกลุ่มสาขาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    Tossporn.Wattanaklang@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 098-104-4238, 065-726-0155
  • โรงงานนครสวรรค์ กลุ่มสาขาภาคเหนือ จังหวัดลพบุรี สิงห์บุรีและเพชรบูรณ์
    Phithak.Pantharot@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 084-806-3827
  • โรงงานสุราษฎร์ธานี และกลุ่มสาขาภาคใต้
    Sittichai.Chaiya@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 061-398-6738